ചെങ്ങന്നൂര്‍ ഭദ്രാസന മര്‍ത്തമറിയം സമാജ വാര്‍ഷിക സമ്മേളനം

20170427222906_IMG_8580

ആത്മീയതയില്‍ നിരന്തരം വളരുകയും ഫലം കായിക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടത് ഈ കാലഘട്ടത്തിന്റെ പ്രഥമ ആവശ്യമാണെന്ന വിശുദ്ധ പൈതൃകങ്ങളെ നന്നായി സുക്ഷിച്ച്കൊണ്ട് വരും തലമുറകള്‍ക്ക് ആവശ്യമായ മുല്യങ്ങളെ പകര്‍ന്നു നൽകുവാൻ സ്ത്രി സമുഹത്തിന് കഴിയണമെന്ന് നിരണം ഭദ്രാസന മെത്രാപ്പോലീത്താ അഭി.യുഹാനോന്‍ മാര്‍ ക്രിസോസ്ററമോസ് തിരുമേനി അറിയിച്ചു. മലങ്കര ഒാര്‍ത്തഡോക്സ് സഭ ചെങ്ങന്നൂര്‍ ഭദ്രാസന മര്‍ത്തമറിയം സമാജത്തിന്റെ 32ാം വാര്‍ഷിക സമ്മേളനം കുട്ടംപേരൂര്‍ സെന്റ് മേരീസ് ഓര്‍ത്തഡോക്സ് പള്ളിയിൽ ഉത്ഘാടനം നിർവഹിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നനു.ഭദ്രാസന വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഫാ.മത്തായി കുന്നില്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ മര്‍ത്തമിയം  കേന്ദ്ര ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി പ്രൊഫ.മേരീ മാത്യു ക്ലാസ്സ് നയിച്ചു.ഭദ്രാസന സെക്രട്ടറി ഫാ.തോമസ്കൊക്കാപ്പറമ്പില്‍,  ഇടവക വികാരി ഫാ.ഏബ്രഹാം കോശി കുന്നുംപുറത്ത്, ഫാ.ഷിബു വര്‍ഗീസ് കേന്ദ്ര കമ്മറ്റി അംഗം പ്രൊഫ.ബിന്‍സി റെജി, സോഫിയ രാജന്‍,ആനി ജോണ്‍സണ്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.ഭദ്രാസനത്തിലെ 51 ഇടവകളില്‍ നിന്നായി 300 ഓളം പ്രതിനിധികള്‍ സംബന്ധിച്ചു.